![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/w81li5d9cbkg448sc4.png)
วันพฤหัสบดีที่ 9 พฤษภาคม 2567 เวลา 10.00 น. นายแพทย์มานพ ฉลาดธัญญกิจ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสกลนคร มอบหมายให้ นางปนัดดา ทรัพย์แสนยากร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสกลนคร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการที่ปรึกษาและคณะกรรมการอำนวยการบริหารและสนับสนุนสวนสมเด็จพระศรีนครินทร์ สกลนคร ครั้งที่ 1/2567 เพื่อให้สอดคล้องกับสถานการณ์ที่เปลี่ยนแปลงและเป็นไปตามระเบียบสำนักนายกรัฐมนตรีว่าด้วยการดูแลสวนสมเด็จพระศรีนครินทร์ พ.ศ. 2531 และร่วมพิจารณาให้ความเห็นชอบในเรื่องการพัฒนาสวนสมเด็จพระศรีนครินทร์ สกลนคร โดยมี นายณัฐวัสส์ วิริยานภาภรณ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดสกลนคร เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมเทสรังสี ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดสกลนคร (หลังเก่า) >>> ภาพประกอบข่าว
ติดตามข้อมูลข่าวสารเพิ่มเติมได้ที่ Facebook สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสกลนคร
View 13
09/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ