![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2ixso4o3ncsg804408.jpg)
วันพุธ ที่ 8 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.30 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมายนพ.ทวีรัชต์ ศรีกุลวงศ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี ประธานการประชุม พร้อมด้วย หัวหน้ากลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ และเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้อง สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี จัดประชุมเครือข่ายPCT การบำบัดรักษาผู้ป่วยยาเสพติดในโรงพยาบาล จังหวัดอุดรธานี ปี 2567 เพื่อจัดหาแนวทาง (CPG) การบำบัดรักษา ส่งต่อ ผู้เข้าร่วมประชุม ประกอบด้วยแพทย์จิตเวช รพ.อุดรธานี ,รพ.ธัญญารักษ์อุดรธานี และแพทย์/พยาบาลผู้รับผิดชอบงานยาเสพติดโรงพยาบาลทุกแห่ง จำนวน 35 คน ณ ห้องประชุมร่มโพธิ์ 3 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี
View 87
09/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ