![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/vj3p47ctnyssgo0g.gif)
วันพุธที่ 8 พฤษภาคม 2567 นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางสาวอรพรรณ กมลรักษ์ นักวิชาการสาธารณสุขปฏิบัติการ เจ้าหน้าที่กลุ่มงานควบคุมโรคติดต่อ ร่วมประชุมสนับสนุน ติดตาม ประเมินผลการดำเนินงานและการแก้ไขปรับปรุง (Internal Audit) ณ ช่องทางเข้าออกประเทศ พรมแดนสะพาน มิตรภาพ 2 (มุกดาหาร) จังหวัดมุกดาหาร เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานของช่องทางเข้าออกประเทศร่วมกับหน่วยงานที่เกี่ยวข้องโดยได้รับเกียรติจากนายแพทย์โรม บัวทอง ผู้อำนวยการกองด่านควบคุมโรคติดต่อระหว่างประเทศ และกักกันโรค เป็นประธานในครั้งนี้
View 28
08/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ