![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/qw36z59k9mo48wsgcs.jpg)
วันที่ 5 พฤษภาคม 2567 โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม ขอขอบพระคุณ พระเทพวราจารย์ เจ้าคณะจังหวัดอุบลราชธานี เจ้าอาวาสวัดมณีวนาราม อำเภอเมืองอุบลราชธานี จังหวัดอุบลราชรานี ทำบุญอายุวัฒนมงคล ได้มอบเงินทุนได้มอบเงินทุนสาธารณะสงเคราะห์ ให้กับโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม จำนวน 30,000 บาท (สามหมื่นบาทถ้วน) เพื่อพัฒนาโรงพยาบาล โดยมีแพทย์หญิงประภาภรณ์ เพชรมากรองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์เป็นผู้รับมอบ ณ หอพระแก้วโกเมน วัดมณีวนาราม ตำบลในเมือง อำเภอเมืองอุบลราชธานี จังหวัดอุบลราชธานี
View 20
08/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ