![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/lfbeqgvf7twwgks4kc.jpg)
วันนี้ ( 8 พฤษภาคม 2567 ) ณ ห้องประชุม 1 ชั้น 7 อาคารผู้ป่วยนอกและอำนวยการ นายแพทย์ประวีณ ตัณฑประภา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นประธานกล่าวต้อนรับ ศาสตราจารย์นายแพทย์ไชยรัตน์ เพิ่มพิกุล ประธานราชวิทยาลัยอายุรแพทย์แห่งประเทศไทย และประธานร่วมคณะกรรมการพัฒนาระบบบริการสุขภาพ (Service Plan) สาขาอายุรกรรม พร้อมคณะ ในโอกาสลงพื้นที่เยี่ยมเสริมพลังการดำเนินงานหออภิบาลผู้ป่วยวิกฤต (ICU) ของโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา
View 35
08/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ