วันพุธที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ลงพื้นที่เยี่ยมติดตามให้กำลังใจและให้การดูแลสุขภาพกาย สุขภาพใจแก่ผู้ได้รับผลกระทบและทรัพย์สินได้รับความเสียหาย จากเหตุวาตภัยในพื้นที่ บ้านส้มป่อย ตำบลนาด่าน อำเภอสุวรรณคูหา โดยมี บุคลากรเจ้าหน้าที่จากโรงพยาบาลและสำนักงานสาธารณสุขอำเภอ ในพื้นที่ ร่วมลงพื้นที่ให้กำลังใจผู้ประสบภัยในครั้งนี้
View 58
08/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ