![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/89tiz3hecs08okk4sk.jpg)
วันพุธที่ 8 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย นายศศิน พัฒนภิรมย์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู ในการประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อระดมความคิดเห็นการจัดทำแผนพัฒนาจังหวัดหนองบัวลำภู (ฉบับปรับปรุง) และการจัดทำแผนปฏิบัติราชการประจำปี งบประมาณ พ.ศ. 2569 ในโอกาสนี้ นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นางสาวอมร ทองรักษ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านนโยบายและแผนยุทธศาสตร์) และกลุ่มงานพัฒนายุทธศาสตร์สาธารณสุข เข้าร่วมในการประชุม ณ ห้องประชุมโรงแรมณัฐพงษ์ แกรนด์ อำเภอเมือง จังหวัดหนองบัวลำภู
View 39
08/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ