![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/newf56cppa8wg8ko0o.jpg)
วันที่ 8 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมถอดบทเรียนการดำเนินงานโครงการ พัฒนาต่อยอดเพื่อขยายผลรูปแบบระบบสุขภาพชุมชน สู่ระบบบริการสุขภาพอย่างไร้รอยต่อสำหรับผู้สุงอายุเชิงบูรณาการ ระยะที่ 2 ประจำปี 2567 จังหวัดอุบลราชธานี พร้อมกับบรรยายพิเศษเรื่อง "นโยบายการขับเคลื่อนพัฒนาต่อยอดระบบบริการสุขภาพชุมชนสู่ระบบบริการสุขภาพอย่างไร้รอยต่อโดยใช้ CANDLE Model สำหรับผู้สูงอายุกลุ่มเสี่ยง : จังหวัดอุบลราชธานี" ณ ห้องประชุมทับทิมสยาม 4 โรงแรมสุนีย์แกรนด์ แอนคอนเวนชั่นเซ็นเตอร์ จังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 169
08/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ