![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ioihzbgt2c08cs8kso.jpg)
สสจ.ร้อยเอ็ด ประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินงานพัฒนาศูนย์เวลเนส
ดร.นพ.สุรเดชช ชวะเดช นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด มอบหมายให้ ภก.ประวุฒิ ละครราช รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด เป็นประธานประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การดำเนินงานพัฒนาศูนย์เวลเนส (Wellness Center) ณ ห้องประชุมลีลาวดี สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด โดยมี ผู้บริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด และผู้เกี่ยวข้อง ร่วมประชุม
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด
8 พฤษถาคม 2567
ธีรศักดิ์ คำแก้ว ข่าว/ภาพ
วิทยา โคตรท่าน บรรณาธิการข่าว
View 69
08/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ