![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/27if7sjpljk0ccws44.jpg)
วันที่ 7 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.30 น.
นายแพทย์สุนทร ธีรพัฒนพงศ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น เป็นประธานเปิดคลินิกผู้สูงอายุ ในหน่วยบริการ PCU โรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น ส่งเสริมให้ผู้สูงอายุในพื้นที่ได้รับการดูแลอย่างเป็นระบบและทั่วถึง ได้รับบริการด้านสุขภาพที่จำเป็นอย่างมีคุณภาพและเท่าเทียม เดินทางสะดวก ใกล้บ้าน พร้อมกันนี้ยังได้เชิญชวนผู้สูงอายุที่ต้องการเข้ารับบริการคัดกรองสุขภาพและผู้ที่มีปัญหาสุขภาพหรือโรคประจำตัว สามารถเข้ารับบริการได้ ณ คลินิกผู้สูงอายุ PCU โรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น
Facebookโรงพยาบาลสิรินธร จังหวัดขอนแก่น
View 44
08/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ