![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2opaj7qrqaw4s0s8sw.jpg)
วันที่ 6 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.30 น. ณ อาคารอเนกประสงค์ พระธรรมมังคลาจารย์ วิ. วัดโสธรวราราม วรวิหาร อำเภอเมือง จังหวัดฉะเชิงเทรา แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร มอบหมายให้ ผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านบริการองค์กร เข้าร่วมพิธีลาสิกขาสามเณรภาคฤดูร้อน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 จังหวัดฉะเชิงเทรา โดยมี นายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธาน พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ พสกนิกรจังหวัดฉะเชิงเทรา และหน่วยงานที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมพิธี
View 19
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ