![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2fnfliphuf40kw4gs4.jpg)
สสจ.ร้อยเอ็ด ประชุมเตรียมความพร้อมนำเสนอการประกวดชมรม TO BE NUMBER ONE
ดร.นพ.สุรเดชช ชวะเดช นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด มอบหมายให้ นางพัชรา ชมภูวิเศษ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมนำเสนอการประกวดชมรม TO BE NUMBER ONE ณ ห้องประชุมแก้วมุกดา สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด โดยมี นายจุลพันธ์ สุวรรณ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด ภญ.วรรณรัตน์ ชวะเดช ประธานแม่บ้านสาธารณสุขสาขาจังหวัดร้อยเอ็ด พร้อมด้วยผู้มีส่วนเกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด
7 พฤษภาคม 2567
พงษ์พิพัฒน์ ศรีเกื้อกลิ่น ข่าว / ภาพ วิทยา โคตรท่าน บรรณาธิการข่าว
https://www.facebook.com/pr.sasuk101/posts/122132107778245924?ref=embed_post
View 64
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ