![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/d5d9nxmijbscs44sk0.jpg)
วันที่ 7 พฤษภาคม 2567 เวลา 14.30 น. อู่โอ๋การช่าง และ ร้านก็อตการยาง บริจาค ชุดเด็ก จำนวน 3 ชุด ผ้าอ้อม จำนวน 1 pack และผ้าอ้อมสำเร็จรูป จำนวน 3 ห่อ แก่หอผู้ป่วยกุมารเวชกรรม โดยมีนางสาวมธุรส เมฆดี พยาบาลวิชาชีพชำนาญการ หัวหน้าหอผู้ป่วยกุมารเวชกรรม และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลตะกั่วป่า ร่วมรับมอบ ณ ตึกบุญสูง โรงพยาบาลตะกั่วป่า
View 79
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ