![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3w5n4zhm47eoso8wk4.gif)
วันอังคารที่ 7 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานเปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการขับเคลื่อนการดำเนินงานสุขภาพภาคประชาชน ประจำปี 2567 เพื่อขับเคลื่อนการดำเนินงานสุขภาพภาคประชาชน ส่งเสริมสนับสนุนการดำเนินการจัดบริการเชิงรุกยุคดิจิทัล โดยมีผู้เข้าร่วมประชุม ประกอบด้วย รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร กลุ่มงานที่เกี่ยวข้องใน สสจ.มุกดาาร สาธารณสุขอำเภอ ผู้รับผิดชอบงานสุขภาพภาคประชาชน รพ./สสอ. ประธาน อสม. และตัวแทน อสม.จากทุกอำเภอ เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมภูมโนรมย์ 111 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 8
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ