![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/q58dkpr7tf4o8cow0.jpg)
วันนี้ (18 เมษายน 2567) นายศักดิ์ดา ธานินทร์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ กลุ่มงานสุขภาพดิจิทัล และกลุ่มงานประกันสุขภาพ ร่วมออกนิเทศติดตามผลการดำเนินงาน ตรวจสุขภาพ การลงทะเบียนสิทธิ์และติดตามการดำเนินงานตรวจสอบภายใน ควบคุมภายในและประเมินผลด้านการเงินการคลัง รวมถึงการติดตามความก้าวหน้าการเชื่อมโยงข้อมูลแรงงานต่างด้าว กับระบบโปรแกรม Financial Data Hub และการดำเนินงานตามนโยบาย 30 บาท รักษาทุกที่ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว ณ เครือข่ายบริการสุขภาพอำเภอพาน และเครือข่ายบริการสุขภาพอำเภอป่าแดด
View 9
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ