![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ma8dvk4asfksgcogw8.jpg)
ในวันพฤหัสบดี ที่ 11 เมษายน 2567 หัวหน้ากลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ และกลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเชียงราย ได้รับมอบหมายจาก นพ.วัชรพงษ์ คำหล้า นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย ร่วมกับ ศูนย์อนามัยที่ 1 เชียงใหม่ สำนักงานหลักประกันสุขภาพแห่งชาติ สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ ประธาน Service Plan สาขาสถานชีวาภิบาล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลสันกลาง โรงพยาบาลพาน และสาธารณสุขอำเภอพาน และเจ้าหน้าที่ในสังกัดที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมเยี่ยมเสริมพลังติดตามการประเมินมาตรฐานบริการสถานชีวาภิบาลในชุมชนและองค์กรศาสนา ณ วัดหัวฝาย ตำบลสันกลาง อำเภอพาน จังหวัดเชียงราย
View 8
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ