![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2m099bbpvd44k0c4so.jpg)
วันที่ 4 เมษายน 2567 เวลา 14.00 น. โครงการ TO BE NUMBER ONE จังหวัดเชียงราย นำโดย นายพรชัย พรสวรรค์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย และนางสุวาภรณ์ จิตต์พลีชีพ ผู้ช่วยเลขานุการโครงการ TO BE NUMBER ONE จังหวัดเชียงราย นำนายนภัสรวี จันระวัง นักเรียนโรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์และนางสาวพัชรี ปานเอี่ยม นักเรียนโรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ ซึ่งได้รับคัดเลือกเป็นตัวแทนระดับภาคเหนือพร้อมคณะครู และแกนนำเยาวชนจังหวัดเชียงราย ร่วมแถลงข่าวเปิดตัวผู้เข้าประกวดเยาวชนต้นแบบเก่งและดี TO BE NUMBER ONE (TO BE NUMBER ONE IDOL) รุ่นที่ 14 ณ เดอะไพน์ รีสอร์ท จังหวัดปทุมธานี
View 7
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ