![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/icz7i8iehnkkg4g04k.jpg)
วันศุกร์ที่ 5 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. นายพรชัย พรสวรรค์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย และ นางรัตนา รัชตพิสิฐกร ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย ได้รับมอบหมายจากนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย ตรวจเยี่ยมและเตรียมความพร้อมโครงการพาหมอไปหาประชาชนเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 จังหวัดเชียงราย ที่จะจัดขึ้นในวันที่ 8 เมษายน 2567 ณ โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเชียงของ อำเภอเชียงของ จังหวัดเชียงราย
View 11
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ