![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1r1j9dnsoa8040w0w4.jpg)
วันศุกร์ ที่ 5 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. นายศักดิ์ดา ธานินทร์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย พร้อมด้วยหัวหน้ากลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย ได้รับมอบหมายจาก นพ.วัชรพงษ์ คำหล้า นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย ให้เข้าร่วมรับฟังการสรุปผลการดำเนินงานขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 เพื่อติดตามเรื่องการถ่ายโอนภารกิจด้านแหล่งน้ำให้แก่ องค์การปกครองส่วนท้องถิ่น(อปท.) และ การถ่ายโอนภารกิจด้านสาธารณสุขให้แก่องค์การบริหารส่วนจังหวัด(อบจ.) ณ ห้องประชุมสภา ชั้น4 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย
View 12
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ