![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/36xwllu2chgkc8ggo8.jpg)
วันพุธที่ 3 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. ทพ.ฉลองชัย สกลวสันต์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย เป็นประธานการประชุมคณะทำงานโครงการราชทัณฑ์ปันสุข ทำความดี เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ จังหวัดเชียงราย โดยมีผู้ที่เกี่ยวข้อง จากโรงพยาบาลเชียงรายประชานุเคราะห์ โรงพยาบาลเทิง สาธารณสุขอำเภอเมืองเชียงราย สาธารณสุขอำเภอเทิง เรือนจำกลางเชียงราย เรือนจำอำเภอเทิง เทศบาลตำบลดอยฮาง เทศบาลตำบลเวียงเทิง และโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลดอยฮาง เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมกาสะลองคำ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเชียงราย
View 13
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ