![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3g51qjt1g0w08o8w0c.jpg)
วันที่ 27 มีนาคม 2567 เวลา 13.00 น. ที่ห้องประชุมกาสะลองคำ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเชียงราย นายแพทย์วัชรพงษ์ คำหล้า นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเชียงราย เป็นประธานการประชุมเตรียมการรับเสด็จฯ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี โดยมีคณะผู้บริหาร และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมการประชุม พร้อมผ่านระบบการประชุมออนไลน์
ทั้งนี้ ที่ประชุมได้ติดตามความก้าวหน้าการดำเนินงาน แผนถวายความปลอดภัยด้านการแพทย์และสาธารณสุข การคัดกรองโควิด-19 การดำเนินงานด้านการเยียวยาจิตใจ ด้านปฐมพยาบาล สุขาภิบาลอาหาร การสื่อสาร ยานพาหนะและประชาสัมพันธ์ และการปฏิบัติการเพื่อสนับสนุนภารกิจ โดยการประสานจากกองแพทย์หลวง และส่วนงานที่เกี่ยวข้อง
View 4
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ