![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2j1d5khha268sg4s4s.jpg)
วันที่ 5 พฤษภาคม 2567 นายแพทย์สุชาติ เจนเกรียงไกร รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ คนที่ 1 โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นผู้แทนโรงพยาบาลฯ เข้าร่วมโครงการพาหมอ ไปหาประชาชน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 จัดขึ้น ณ โรงเรียนพิมาย และโรงพยาบาลพิมายวิทยา อำเภอพิมาย จังหวัดนครราชสีมา โดยมี นายวัชรพล โตมรศักดิ์ ผู้ช่วยรัฐมนตรีประจำกระทรวงสาธารณสุข เปิดโครงการ
View 13
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ