![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/9e108q1neiw44w4wkc.gif)
วันอังคารที่ 7 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. “นายแพทย์สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย (Morning Talk) ครั้งที่ 10/2567 เพื่อติดตามผลการดำเนินงานเรื่อง All Year Success 2024, โครงการ 30 บาทรักษาทุกที่ ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว, โครงการพาหมอไปหาประชาชน จ.หนองคาย และผลการพิจารณากลั่นกรองแผนงาน/โครงการ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย รอบครึ่งปีหลัง ครั้งที่ 2 โดยมี คณะผู้บริหาร หัวหน้ากลุ่มงาน หัวหน้างาน และผู้รับผิดชอบงาน เข้าร่วมประชุมฯ ณ ห้องประชุมสวัสดิ์ สัมพาหะ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย
View 61
07/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ