![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3krlw5d767sw08040.jpg)
วันที่ 5 พฤษภาคม 2567 นายแพทย์ธัชชัย บำรุงสงฆ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเสนา ร่วมพิธีเปิดโครงการพาหมอไปหาประชาชน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 จังหวัดอ่างทอง โดยมี นายแพทย์ภานุวัฒน์ ปานเกตุ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 4 เป็นประธาน พร้อมเยี่ยมชมและให้กำลังใจแพทย์ จิตอาสา ทีมบุคลากรสาธารณสุข อสม. บริเวณจุดบริการในคลินิกแพทย์เฉพาะทาง 10 คลินิก ณ โรงพยาบาลโพธิ์ทอง อำเภอโพธิ์ทอง จังหวัดอ่างทอง
View 29
05/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ