![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/f51upupfhj40w0ck8s.jpg)
วันที่ 3 พฤษภาคม พ.ศ.2567 ที่ห้องประชุมช้างเผือก โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา ศูนย์แพทยศาสตรศึกษาชั้นคลินิก โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา จัดพิธีปฐมนิเทศและพิธีมอบเสื้อกาวน์แก่นักศึกษาแพทย์ ชั้นปีที่ 4 ปีการศึกษา 2567 รุ่นที่ 25 โดยมีนายแพทย์ประวีณ ตัณฑประภา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาเป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยแพทย์หญิงอังคณา วินัยชาติศักดิ์ ผู้อำนวยการศูนย์แพทยศาสตรศึกษาชั้นคลินิก และคณะอาจารย์แพทย์ เข้าร่วมพิธี
View 26
05/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ