![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/31j2j2t6tack80ocks.jpg)
วันเสาร์ ที่ 4 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมายนายเรวัฒน์ ศิรินิกร รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สาธารณสุขทีมที่ 7 ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ ถวายพระพรชัยมงคลและจิตอาสาพัฒนา เนื่องในวันฉัตรมงคล โดยนายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานีเป็นประธาน พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่ข้าราชการภาครัฐ ภาคเอกชน ประชาชน จิตอาสาร่วมพิธี ณ วัดสันติวนาราม (วัดป่าดงไร่) บ้านเชียง ต.บ้านเชียง อ.หนองหาน จ.อุดรธานี
View 119
04/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ