![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/da70elbfp0ooog8400.png)
3 พฤษภาคม 2567 นพ.ภานุวัฒน์ ปานเกตุ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 4 พร้อมคณะ ลงพื้นที่ติดตามการขับเคลื่อนนโยบายยกระดับ 30 บาท รักษาทุกที่ ด้วยบัตรประชาชนใบเดียวระยะที่ 3 โดยมีนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดลพบุรี ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบ้านหมี่ คณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลพระนารายณ์มหาราช ให้การต้อนรับ เพื่อติดตามประเด็นสำคัญอาทิ การดำเนินงาน เรื่องการลงทะเบียน Provider ID Health ID Health Rider การขยายบริการณ โรงพยาบาลพระนารายณ์มหาราช จังหวัดลพบุรี
ดูข้อมูลเชิงลึกและโฆษณา
ถูกใจ
แสดงความคิดเห็น
แชร์
View 28
04/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ