![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/kp3qqzmvz9cw0w8k84.jpg)
สสจ.ร้อยเอ็ด ร่วมรายการวิทยุ "ผู้ว่าฯพบประชาชน" ประเด็น พอหมอไปพบประชาชน
ดร.นพ.สุรเดชช ชวะเดช นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด มอบหมายให้ นพ.นิสิต บุญอะรัญ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด ร่วมรายการวิทยุ "ผู้ว่าฯพบประชาชน" ประจำเดือนพฤษภาคม 2567 ณ สถานีวิทยุกระจายเสียงแห่งประเทศไทย จังหวัดร้อยเอ็ด เพื่อประชาสัมพันธ์ โครงการพาหมอไปหาประชาชน เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ในวันที่ 5 พฤษภาคม 2567 ณ โรงพยาบาลเกษตรวิสัย จังหวัดร้อยเอ็ด
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดร้อยเอ็ด
3 พฤษถาคม 2567
ธีรศักดิ์ คำแก้ว กราฟิก
วิทยา โคตรท่าน บรรณาธิการข่าว
https://www.facebook.com/pr.sasuk101/posts/pfbid02iAuDkWEKeB3bsom1fBKac97HMWQHPRE9U2PaCopMuuQixWqYZXz5L7ESNLVrUHLNl
View 58
04/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ