![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/awjdr451uq88cw8084.jpg)
เมื่อวันที่ 3 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.00 - 12.00 น. สมาชิกชมรมสายใย 50 โรงพยาบาลบุรีรัมย์ ร่วมกิจกรรมการเรียนรู้ของโรงเรียนสร้างสุขสายใย มหา’ลัยชีวิต สัปดาห์ที่ 7 ประจำปีการศึกษา 2567 สำหรับสัปดาห์นี้เป็นหลักสูตรเสริมทักษะความรู้หัวข้อ “ANTI - AGING” วิทยากรโดย พญ.กมลพรรณ เทียมมณีรัตน์ นายแพทย์ชำนาญการ จากกลุ่มงานเวชกรรมสังคม และหัวข้อจิตอาสาเพื่อสังคม วิทยากรโดย คุณนิทรา ปัดไธสง ประธานชมรมจิตอาสาโรงพยาบาลบุรีรัมย์ ณ ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 5 อาคารอำนวยการเก่า
View 87
03/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ