![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1gvgcj35tv1cck80s.jpg)
3 พฤษภาคม 2567 เวลา 10.00 น. นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในการประชุม
คณะกรรมการประเมินบุคคล เพื่อพิจารณาประเมินบุคคลเพื่อเลื่อนตำแหน่งแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง ประเภทวิชาการระดับชำนาญการพิเศษ
ณ ห้องประชุม 2 ชั้น 3 อาคาร 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 119
03/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ