![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/orpfnhg5mk0s8wo4ok.jpg)
วันที่ 26 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์เพชรฤกษ์ แทนสวัสดิ์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเพชรบุรี รักษาการในตำแหน่งนายแพทย์ทรงคุณวุฒิ (ด้านเวชกรรมป้องกัน) ร่วมพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี โดยมีนายณัฏฐชัย นำพูลสุขสันติ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดเพชรบุรี เป็นประธานในพิธีรับพระราชทานพระบรมฉายาลักษณ์ฯ แก่หัวหน้าส่วนราชการ เพื่อประดิษฐาน ณ หน่วยงานราชการต่างๆ เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดีและน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ ห้องประชุมพริบพรี ศาลากลางจังหวัดเพชรบุรี
View 14
03/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ