![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/9h41ctgw3yo84kscs.jpg)
วันที่ 3 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ นายสุประวัติ เผ่าอินทร์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านกิจการพิเศษ พร้อมเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลพะเยา ร่วมกิจกรรมจิตอาสา “ เนื่องในโอกาสวันปฐมบรมราชาภิเษก พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 10 ” ร่วมพัฒนาปรับปรุงสภาพภูมิทัศน์ วัดศรีโคมคำ พระอารามหลวง ให้สะอาด เรียบร้อย สวยงาม เพื่อแสดงความจงรักภักดีและน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ “ เนื่องในโอกาสวันปฐมบรมราชาภิเษกพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 10 ” โดย นายรัฐพล นราดิศร ผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา เป็นประธาน ณ บริเวณลานหน้าศาลาปฏิบัติธรรม วัดศรีโคมคำพระอารามหลวง ตำบลเวียง อำเภอเมือง จังหวัดพะเยา
View 9
03/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ