![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/98zxp5g5n8soks4k08.png)
กลุ่มภารกิจด้านการพยาบาล โรงพยาบาลสงขลา นำโดย นางพนิดา จันทรัตน์ รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล เเละเจ้าหน้าที่ โรงพยาบาลสงขลาสงขลา ร่วมจัดกิจกรรม Big Cleaning Day เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 กิจกรรมประกอบด้วย การทำความสะอาดรอบ ๆ หอผู้ป่วย และที่นั่งพักญาติ ภายในอาคาร 508 เตียง ห้องตรวจผู้ป่วยนอก หน่วยไตเทียม ICU ห้องอุบัติเหตุฉุกเฉิน โรงพยาบาลสงขลา (เกาะยอ) และ โรงพยาบาลเมืองสงขลา เพื่อให้เกิดความสะอาด และเป็นระเบียบเรียบร้อย
View 115
03/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ