![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/iosl48bbnx4cwg44kg.jpg)
วันที่ 1 พฤษภาคม 2567 นพ.ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา มอบหมายให้ นพ.ณรงค์ ถวิลวิสาร นายแพทย์เชี่ยวชาญ(ด้านเวชกรรมป้องกัน) รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา และ นพ.เศกสรรค์ ชวนะดีเลิศ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลอุทัย ปฏิบัติหน้าที่นายแพทย์เชี่ยวชาญ(ด้านเวชกรรมป้องกัน) คนที่ 2 รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ให้การต้อนรับ นพ.ปรีชา เปรมปรี สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 4 ในโอกาสลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมติดตามการดำเนินงานการยกระดับ 30 บาทรักษาได้ทุกที่ ด้วยบัตรประชาชนใบเดียว ณ โรงพยาบาลพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 11
03/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ