![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2jzgz96m29c04sg4go.gif)
วันศุกร์ที่ 3 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.45 น. “นพ.สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย มอบหมายให้ “นพ.ปิยะเดช วลีพิทักษ์เดช” รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย เป็นประธาน การประชุมพิจารณากลั่นกรองแผนงาน/โครงการ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย ปีงบประมาณ 2567 (ครึ่งปีหลัง) ครั้งที่2 /2567 โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย คณะผู้บริหาร หัวหน้ากลุ่มงาน หัวหน้างาน เจ้าหน้าที่ที่รับผิดชอบงานเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสวัสดิ์ สัมพาหะ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย
View 121
03/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ