![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/fr5qo8e00a8ssk8wk0.gif)
วันที่ 2 พฤษภาคม 2567 กลุ่มงานทันตกรรม โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม จัดประชุมงานทันตกรรม CUP เดชอุดม เพื่อหารือแนวทางในการทำงานร่วมกันและชี้แจงนโยบายในการขับเคลื่อนงานทันตกรรมตามนโยบายของกระทรวงสาธารณสุข โดยมีทันตแพทย์หญิงอุไรวรรณ อมรไชย รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร เป็นประธานในการประชุม และคุณวราภรณ์ สมดี หัวหน้ากลุ่มงานการพยาบาลด้านควบคุมป้องกันการติดเชื้อ ร่วมเป็นวิทยากร ณ ห้องประชุมรวงผึ้ง ชั้น 4 อาคาร 5 โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม
View 20
03/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ