![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/qvzkpb8ks8gswogow0.jpg)
วันที่ 1 พฤษภาคม 2567 เวลา 10.30 น. โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดมร่วมต้อนรับคณะเจ้าหน้าที่ประกันสังคมจังหวัดสาขาเดชอุดม ในโอกาสมอบของเยี่ยมผู้ป่วยสิทธิประกันสังคม เเละผู้ประกันตนที่รักษาตัวในโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม เพื่อเป็นขวัญเเละกำลังใจแก่ผู้ประกันตน เนื่องในโอกาสวันแรงงานแห่งชาติ โดยมีเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลเด็จพระยุพราชเดชอุดม ร่วมให้การต้อนรับ ณ หอผู้ป่วยใน โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม
View 16
03/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ