![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/wrybqeq03pwogw80gw.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 2 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.30 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานีมอบหมาย นพ.ทวีรัชต์ ศรีกุลวงศ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี เป็นประธาน พิธีมอบทุนการศึกษาแก่เด็กที่ต้องการโอกาสในการศึกษาและมีความตั้งใจในการเรียน โดยสโมสรไลออนส์อุดรธานี Lions Education Fund 2024 /มูลนิธิฟิวเจอร์โฮป ออสเตรเลีย บริจาคทุนการศึกษาแก่เด็ก จำนวน 44 คน ณ ห้องประชุมร่มโพธิ์ทอง 1 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี
View 88
02/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ