![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/n6ytc0tg17kg008wgg.jpg)
เมื่อวันที่ 2 พฤษภาคม 2567 เวลา 13:30 น. ณ ห้องประชุมคณาพันธ์ ชั้น 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัด อำนาจเจริญ นายแพทย์ปฐมพงศ์ ปรุโปร่ง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ มอบช่อดอกไม้ แสดงความยินดีในโอกาสได้รับแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งหัวหน้ากลุ่มงาน ในสำนักงานสาธารณสุขจังหวัด อำนาจเจริญ ได้แก่นายประวุฒิ พุทธขิน รับตำแหน่งหัวหน้ากลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ และ นายสกลรัฐ วติวุฒิพงศ์ รับตำแหน่งหัวหน้ากลุ่มงานสุขภาพดิจิทัล ในวาระก่อนการประชุมคณะกรรมการ ประสานงานสาธารณสุขระดับจังหวัด (คปสจ.) ครั้งที่ 4/2567
View 21
02/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ