![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/h1i6r43i7xko80kow.jpg)
เมื่อวันที่ 2 พฤษภาคม 2567 เวลา 13:30 น. ณ ห้องประชุมคณาพันธ์ ชั้น 2 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัด อำนาจเจริญ นายแพทย์ปฐมพงศ์ ปรุโปร่ง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานในการ มอบเกียรติบัตร “การประเมินรับรองมาตรฐาน SRRT ระดับอำเภอ ปีงบประมาณ พ.ศ. 2566” จังหวัด อำนาจเจริญ โดยอำเภอที่ผ่านในระดับดี ได้แก่ อำเภอชานุมาน อำเภอเสนางคนิคม และอำเภอเสนางคนิคม ในวาระก่อนการประชุมคณะกรรมการประสานงานสาธารณสุขระดับจังหวัด (คปสจ.) ครั้งที่ 4/2567
View 17
02/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ