![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/e08l7opnitwswksw4.png)
วันที่ 30 เมษายน 2567 เเพทย์หญิงสุวิวรรณ นกหนู ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสงขลา เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดสงขลา ประจำเดือนเมษายน 2567 โดยมี นายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมกันนี้ เเพทย์หญิงพีระนันท์ แก้วสุกใส นายแพทย์เชี่ยวชาญ (ด้านเวชกรรม สาขาสูติ-นรีเวชกรรม) เข้ารับรางวัลที่ได้รับการคัดเลือก เป็นข้าราชการพลเรือนดีเด่น ประจำปี 2566 (ระดับประเทศ) โดยมี พญ.สุวิวรรณ นกหนู ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสงขลา ผู้บริหาร เจ้าหน้าที่โรงพยาบาลสงขลา เเละผู้เข้าร่วมประชุมฯ ร่วมแสดงความยินดีในครั้งนี้ ณ ห้องประชุม 1 ศาลากลางจังหวัดสงขลา
View 162
02/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ