![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/nlnn4nco4tckccssg4.gif)
วันพฤหัสบดี ที่ 2 พฤษภาคม 2567 เวลา 13.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เข้าร่วมประชุมการจัดตั้งศูนย์การเรียนรู้ทางการแพทย์และสาธารณสุขชายแดน ผ่านระบบออนไลน์ Program Webex เพื่อปรึกษาหารือเรื่องงบประมาณ และการดำเนินงานในกิจกรรมที่เกี่ยวข้อง โดยมีนายแพทย์ชัยวัฒน์ ดาราสิชฌน์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธาน และมีเจ้าหน้าที่ผู้เกี่ยวข้องจากโรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี และสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เข้าร่วมประชุม
View 19
02/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ