![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/dvil2je84dssgscsc.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 2 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นพ.รวมพล เหล่าหว้าน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านเวชกรรมป้องกัน) เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย นายสะไกร กั้นกางกูล รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู (ด้านส่งเสริมพัฒนา) นายราชันย์ ท้าวพา รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านบริหารและกิจการพิเศษ) ในการประชุมคณะกรรมการพัฒนาคุณภาพชีวิตระดับอำเภอและพัฒนาระบบบริการปฐมภูมิ จังหวัดหนองบัวลำภู ปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมี บุคลากรเจ้าหน้าที่ ผู้เกี่ยวข้องจาก สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู, กองสาธารณสุข องค์การบริหารส่วนจังหวัด หนองบัวลำภู และ รพ.สต. ทุกแห่ง เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมลุ่มภูทอง สำนักงานสาธารณสขุจังหวัดหนองบัวลำภู
View 50
02/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ