![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3dfn3un5kls0wk0o0w.png)
นพ.ไชยสิทธิ์ เทพชาตรี ผู้อำนวยการโรงพยาบาลหาดใหญ่ เข้าร่วมการประชุมคณะกรมการจังหวัด หัวหน้าส่วนราชการ นายอำเภอ ภาคเอกชน ประจำเดือนเมษายน 2567 เพื่อติดตามผลการปฏิบัติขับเคลื่อนนโยบายสำคัญของรัฐบาล และมอบโล่ประกาศเกียรติคุณ เชิดชูเกียรติในฐานะผู้ปฏิบัติหน้าที่รักษาความสงบเรียบร้อย ตามนโยบายรัฐบาลกระทรวงมหาดไทย ด้านการบำบัดรักษา และแก้ไขปัญหายาเสพติดให้อย่างดีเยี่ยม "พะตงโมเดล" อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา โดยมี นายสมนึก พรหมเขียว ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา เป็นประธานในการประชุมและมอบโล่ประกาศเกียรติคุณ
View 21
01/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ