![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/4361owtvs0yso4gsgo.jpg)
วันที่ 1 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. แพทย์หญิงรจนา ขอนทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสวรรค์ประชารักษ์ พร้อมด้วยนางรังสิมา วารีสุข รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร นำคณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลฯ ร่วมกิจกรรม Big Cleaning Day เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยร่วมทำความสะอาด พื้นที่รอบบริเวณโรงพยาบาล เพื่อให้เกิดความสะอาด สวยงาม และเป็นระเบียบเรียบร้อย ณ โรงพยาบาลสวรรค์ประชารักษ์ จังหวัดนครสวรรค์
View 63
01/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ