![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/8cjhuwrh1gcgw8s4k.gif)
วันพุธ ที่ 1 พฤษภาคม 2567 เวลา 07.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เข้าร่วมพิธีสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในภารกิจพิธีการศพที่ได้รับพระราชทาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 โดยมี นายไกร เอี่ยมจุฬา รองผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธี ณ วัดบรรพตมโนรมย์ ต.ศรีบุญเรือง อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร
View 16
01/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ