![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/d3v2to2u84088sws48.gif)
วันพุธ ที่ 1 พฤษภาคม 2567 เวลา 14.00 น นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายกิตติศักดิ์ ประคองสิน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมสรุปการตรวจราชการและนิเทศงาน รอบที่ 1 ปีงบประมาณ 2567 ประเด็นที่ 4 ลดแออัด ลดรอคอย ลดป่วย ลดตาย ผ่านระบบประชุมทางไกล Webex Conference เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ กระบวนการทำงานภายในเขตสุขภาพที่ 10 ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย หัวหน้ากลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการและคณะ กลุ่มงานอนามัยสิ่งแวดล้อมและอาชีวอนามัย กลุ่มงานโรคไม่ติดต่อสุขภาพจิตและยาเสพติด ณ ห้องประชุมภูโนรมย์ 111 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 13
01/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ