![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/134veywlclk0gkogws.gif)
วันพุธที่ 1 พฤษภาคม 2567 เวลา 08.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพิศมัย ภูนาเมือง ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ลงพื้นที่ติดตามและประเมินผลการลงชุมชน การฝึกประสบการณ์ปฏิบัติงานภาคสนามของผู้เข้ารับการอบรมหลักสูตรผู้ช่วยแพทย์แผนไทย 372 ชั่วโมง ณ โรงเรียนสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี 84 พรรษา ตำบลดงหมู อำเภอหว้านใหญ่ จังหวัดมุกดาหาร
View 15
01/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ