![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/31nxf6holt2cwwckoc.gif)
วันพุธ ที่ 1 พฤษภาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธาน (Kick off) การจัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมีการบูรณาการร่วมกับงาน 5 ส. เพื่อทำความสะอาดและปรับปรุงทัศนียภาพที่ทำงาน ของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มีรอง นพ.สสจ., ผช.นพ.สสจ, พร้อมด้วยบุคลากรเจ้าหน้าที่ สสจ.มุกดาหาร เข้าร่วมกิจกรรม ดังกล่าว ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 12
01/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ