![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3256xap5x7ac04sgg.gif)
วันพุธที่ 1 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 เวลา 11.00 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาสิ่งแวดล้อม ภายในสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคล เฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมี รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด, หัวหน้ากลุ่มงานทุกกลุ่มงาน และบุคลากรเจ้าหน้าที่ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู เข้าร่วมกิจกรรมพร้อมกับ ร่วมกันจัดการทำความสะอาด จัดการความเป็นระเบียบเรียบร้อยทั้งบริเวณภายในและภายนอกอาคารสำนักงาน ณ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 44
01/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ